
 

 

                                                JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

                                       WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO   

      OFISI YA HAKIMILIKI TANZANIA NA MFUKO WA UTAMADUNI NA SANAA TANZANIA                    
                                 
                                          
 

                                     TANGAZO 
 

KUAHIRISHWA KWA HAFLA YA MGAWO WA TOZO YA 
HAKIMILIKI NA UTOAJI WA MIKOPO KWA WATENGENEZA 

MAUDHUI MITANDAONI (CONTENT CREATORS) 

Ofisi ya Hakimiliki Tanzania (COSOTA) na Mfuko wa Utamaduni na 
Sanaa Tanzania inapenda kuwatangazia Wasanii na Waandaji wa  
wa Maudhui ya Mtandaoni (Content creators) wote kuwa hafla ya 
mgawo wa tozo ya hakimiliki na utoaji wa mikopo iliyokuwa 
imepangwa kufanyika tarehe 18 Aprili 2026 katika Kituo cha 
Mikutano cha Kimataifa cha Mwl. Julius Nyerere (JNICC) kuanzia 
saa 11:00 jioni imeahirishwa.  

Sababu za kuahirishwa ni kuipa Serikali nafasi ya kufanyia kazi 
masuala mbalimbali ikiwemo riba ya mikopo kwa wasanii. 

Aidha, tarehe mpya itatangazwa hivi karibuni. 

 

IMETOLEWA NA: 

               OFISI YA HAKIMILIKI TANZANIA NA  
         MFUKO WA UTAMADUNI NA SANAA TANZANIA 

            16 APRILI, 2026 
 

 


